Tin Địa Chất 53
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Tin Địa Chất 53.
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký.
Chúc bạn 1 ngày vui vẻ.
Tin Địa Chất 53
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Tin Địa Chất 53.
Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký.
Chúc bạn 1 ngày vui vẻ.
Tuyển cộng tác viên cho site Diachatvietnam.net KdfForumTuyển cộng tác viên cho site Diachatvietnam.net ArtworkShopTuyển cộng tác viên cho site Diachatvietnam.net PaintGalleryTuyển cộng tác viên cho site Diachatvietnam.net HelpForumotionTuyển cộng tác viên cho site Diachatvietnam.net DershaneGamesTuyển cộng tác viên cho site Diachatvietnam.net TargetMusicTuyển cộng tác viên cho site Diachatvietnam.net NewsNews

:: Quên mật khẩu? ::
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Welcome to the forum
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn
Chúc các bạn có những giờ phút thư giãn thoải mái tại diễn đàn
Chúc các bạn luôn thành công trong cuộc sống

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Tuyển cộng tác viên cho site Diachatvietnam.netXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tuyển cộng tác viên cho site Diachatvietnam.net I_icon_minitimeFri Mar 04, 2011 6:43 pm
fasdsa
Tin Địa Chất 53 - leecks

Tuyển cộng tác viên cho site Diachatvietnam.net Mem10
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1
Top Star Top Star : 4863
Thanks Thanks : 0
Sinh nhật Sinh nhật : 04/05/1987
Gia nhập Gia nhập : 04/03/2011
Đến từ Đến từ :
Humor Humor : fasdsa
Tuyển cộng tác viên cho site Diachatvietnam.net Vide10

Bài gửiTiêu đề: Tuyển cộng tác viên cho site Diachatvietnam.net

Tiêu đề: Tuyển cộng tác viên cho site Diachatvietnam.net

Tuyển cộng tác viên cho site Diachatvietnam.net

Chào tất cả các bạn.Hiện tại site diachatvietnam.net đang tuyển cộng tác viên..Chúng tôi là những Geology Team là những sinh viên năm 2 năm 3,4,5 và đang đi làm tìm hiểu về chuyên ngành địa chất..cũng chỉ là ý tưởng và triển khai ý tưởng trên sơ đồ tư duy logic
Như vậy bạn có muốn tham gia với chúng tôi
không..
.Nếu bạn muốn tham gia thì cùng chung tay nhé .
Chỉ cần viết đơn theo mẫu
Họ và tên:
Muốn phát triển chuyên mục nào:
Và gửi về hòm thư : Geology@diachatvietnam.net hoặc diachatvietnam.net@gmail.com
Khi bạn trở thành cộng tác viên rồi bạn sẽ được xác nhập vào nhóm Geology Team
Hiện tại nhóm Geology Team của chúng tôi cũng có khá đông thành viên từ các trường đại học đào tạo địa chất trên cả nước

Còn nếu bạn không muốn tham gia chúng tôi cũng rất vui lòng... Và hiện tại chưa có 1 site nào đưa tin tổng hợp hết…….
Nói sơ qua về kế hoạch
1.Geology Team là gì?
Rất nhiều bạn hỏi tôi đó là gì?
Nhưng với một câu trả lời rất đơn giản đó là GeologyTeam
lập ra chia sẻ kiến thức,cùng nhau phát triển và những gì mình biết với nhau,những người chung sở thích tìm hiểu về địa chất, tham gia tụ họp những lúc nhàn rỗi.
2.Địa Chất Việt Nam theo bạn nghĩ nó sẽ thế nào?
Cái cơ bản chỉ là mình đi thế nào ..mình làm thế nào..mình phát triển thế nào
mình đưa tin tức và cập nhật phát triển nó thế nào thôi...Chúng tôi Geology Team sẽ làm được và cố gắng đưa nó tới mọi người nhanh hơn và chính xác hơn và nhiều người biết đến chuyên ngành và vấn đề cấp bách này hơn...

3.Hướng phát triển của bạn ra sao?
Hướng phát triển của tôi á
Chỉ là bạn cứ nghĩ xem theo một sơ đồ tư duy logic
Có cái đầu có cái cuối ..trong cái đầu và cái cuối đó nó còn có cả một đoạn giữa nữa..Tức là chúng tôi chuyên khai thác thông tin địa chất mới nhất Tổng hợp những tài liệu và những kiến thức tạm thời đưa những tin cơ bản. Sẽ tuyển cộng tác viên phát triển website dựa vào 3 miền chủ chốt..Bắc Trung và Nam mỗi miền sẽ có những thành viên gọi tạm là Geology Team cấp 3(Tất cả sẽ có 5 cấp)Trong đó mỗi vùng sẽ khoanh vùng những vùng nhất định và mỗi vùng nhất định của vùng đó sẽ có là Geology Team cấp 2, tức là cấp 2 hàng tuần sẽ tụ họp nhau một lần .Cấp 3 sẽ hàng tháng tụ họp nhau một lần và và trong 1 năm Bắc Trung Nam sẽ tụ họp nhau một lần..những người tụ họp đó là những người cấp 4 người được mọi người ủng hộ và có kiến thức nhất trong vùng đó.cấp 5 sẽ là cấp cao nhất dành cho những người đã tốt nghiệp đại học trở lên trình độ ít nhất là bằng trung bình và đã có công việc tạm thời ổn định..(Gọi tạm là người có kiến thức lớn nhất trong 3 cấp..)
4.Khi tham gia tôi được những gì?
Bạn có nghĩ một lòng nhiệt huyết,một sự đam mê hay một ý trí có thể giúp bạn vươn tới thành công..
Tạm thời chúng tôi không phải là một công ty,,và mới bắt đầu phát triển ý tưởng nên sẽ chưa có gì..
Nhưng cái quan trọng nhất mà bạn có được là có được những tài liệu quý mà do nhóm GeologyTeam của chúng tôi tổng hợp được..Data.diachatvietnam.net site đó tạm thời đang đóng đó là site lưu trữ giữ liệu của chúng ta về vấn đề tài liệu và chỉ có những thành viên trong Geology Team mới có được những tài liệu trên đó
(Cùng chung sở thích về chuyên ngành)
@@
Trên đây chỉ là lời giới thiệu sơ qua của nhóm Geology Team của chúng tôi
Tạm thời chúng tôi sẽ chú trọng vào xây dựng site và gây thương hiệu hẵng còn vấn đề trên sẽ dần tiến tới vào một ngày chúng tôi có kiến thức vững.. Chúng tôi rất cần sự đóng góp của các bạn!(Làm để biết để vui và cảm hứng,chia sẻ kiến thức,đều là sinh viên nên có lẽ là không có lương) bạn cứ nghĩ đó như là một câu lạc bộ.
Hãy cùng nhau phát triển ý tưởng này nhé! Rất mong sự ủng hộ của các bạn
Mọi chi tiết bạn tham gia hay không bạn hãy reply lại cho chúng tôi nhé

Thank you for your interest in our topic!

BTC:Geology
http://diachatvietnam.net/http://diachatvietnam.net/

Tuyển cộng tác viên cho site Diachatvietnam.net

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Bài viết mới cùng chuyên mục

Bài viết liên quan

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn hoặc viết (ST).
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Bấm nút A/a bên góc phải nếu gặp vấn đề khi chèn hình vui.
* Nếu thấy bài viết hay, hãy bấm nút để khích lệ người viết.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.